下午直播结束才看到[悲伤][悲伤][悲伤][抓狂][悲伤][抓狂][悲伤][抓狂][悲伤][悲伤][悲伤][悲伤]用的是4G[黑线][悲伤][打脸][打脸][打脸][打脸]怎么办![打脸][打脸][打脸][生病][生病][生病]
下午直播结束才看到[悲伤][悲伤][悲伤][抓狂][悲伤][抓狂][悲伤][抓狂][悲伤][悲伤][悲伤][悲伤]用的是4G[黑线][悲伤][打脸][打脸][打脸][打脸]怎么办![打脸][打脸][打脸][生病][生病][生病]